รองศาสตราจารย์ ดร.นายแพทย์ชัยเลิศ พิชิตพรชัย ผู้อำนวยการสถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ มหาวิทยาลัยมหิดล ได้รับเชิญเป็นวิทยากรบรรยายงานประชุมวิชาการ หัวข้อ ดิจิทัลทางการพยาบาลและสุขภาพ (Digital health) ให้กับบุคลากร คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฎนครปฐม จังหวัดนครปฐม วันที่ 30 พฤษภาคม 2567 ณ คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม รูปแบบผสมผสาน (HYBRID)
![](https://il.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/innovative_learning_Digital-health_2024530_13.jpg)