คุณธนายุทธ อังกิตานนท์ กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อมในการทำงาน เป็นตัวแทนสถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ เข้าร่วมงาน Safety Day รณรงค์อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ครั้งที่ 7 พร้อมรับป้ายรางวัลสถานศึกษาปลอดภัย ประจำปี 2565 (ได้รับรางวัลดีเด่นติดต่อกัน 2 ปี) และธงอพยพหนีไฟ วันศุกร์ที่ 28 เมษายน 2566 ณ โถงรับรอง (Foyer) อาคารมหิดลสิทธาคาร มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://il.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/04/innovative_learning_Safety_Day_2566_01.jpg)