คุณอนงค์ ตังสุหน หัวหน้างานคลังและพัสดุ สถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ มหาวิทยาลัยมหิดล เข้าร่วมแสดงความยินดีและร่วมบริจาคเงินเพื่อสนับสนุนการศึกษา ในวันคล้ายวันสถาปนาคณะสังคมศาสตร์และมนุษย์ศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล ครบรอบ 54 ปี วันที่ 15 ธันวาคม 2566 ณ อาคารสังคมศาสตร์และมนุษย์ศาสตร์ 1 มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://il.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/innovative_learning_54y_anniversary_MUSH_01.jpg)