รองศาสตราจารย์ ดร. นายแพทย์ชัยเลิศ พิชิตพรชัย ผู้อำนวยการสถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ มหาวิทยาลัยมหิดล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์และบุคลากร ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรพระสงฆ์จำนวน 30 รูป เนื่องในวารดิถีขึ้นปีใหม่ ประจำปีพุทธศักราช 2566 และเข้าร่วมในพิธีสงฆ์ วันที่ 28 ธันวาคม 2565 ณ สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://il.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/innovative_learning_New_Year_2024_39.jpg)