ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภิรมย์ เชนประโคน รองผู้อำนวยการฝ่ายการศึกษาและเครือข่าย สถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ เข้าร่วมแสดงความยินดี และร่วมบริจาคเงินสนับสนุนการศึกษา วันคล้ายวันสถาปนาสถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน มหาวิทยาลัยมหิดล ครบรอบ 40 ปี วันที่ 24 กรกฎาคม 2566 ณ ห้องบุญศิริ อาคารฝึกอบรม สถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://il.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/07/innovative_learning_AIHD40Y_01.jpg)