ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะฉัตร จิตต์ธรรม รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร สถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ มหาวิทยาลัยมหิดล เข้าร่วมแสดงความยินดีและร่วมบริจาคเงินสมทบ กองทุนเพื่อการศึกษา ในงานวันคล้ายวันสถาปนาคณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล ครบรอบ 65 ปี วันที่ 20 ตุลาคม 2566 ณ คณะวิทยาศาสตร์ พญาไท มหาวิทยาลัยมหิดล
![](https://il.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/innovative_learning_65y_anniversary_MUSC_20231020_03.jpg)