ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.น้ำค้าง ศรีวัฒนาโรทัย ประธานหลักสูตร สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีศึกษา (หลักสูตรนานาชาติ) สถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ มหาวิทยาลัยมหิดล เข้าร่วมแสดงความยินดีและร่วมบริจาคเงินสนับสนุนการศึกษา วันคล้ายวันสถาปนาวิทยาลัยนานาชาติ มหาวิทยาลัยมหิดล ครบรอบ 37 ปี ณ ห้อง A556 Screening Room อาคารอทิตนาทร วิทยาลัยนานาชาติ มหาวิทยาลัยมหิดล วิทยาเขตศาลายา วันที่ 23 มีนาคม 2566
![](https://il.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/03/innovative_learning_37th-Anniversary-International-CollegeMU_01.jpg)