ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัชรี เกษพิชัยณรงค์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิจัยและนวัตกรรม สถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ มหาวิทยาลัยมหิดล เข้าร่วมแสดงความยินดีและร่วมบริจาคเงินเพื่อการศึกษา ในวันคล้ายวันสถาปนาวิทยาลัยดุริยางคศิลป์ ครบรอบ 29 ปี วันที่ 20 กันยายน 2566 ณ หอแสดงดนตรี อาคารภูมิพลสังคีต วิทยาลัยดุริยงคศิลป์ มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://il.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/innovative_learning__29y_anniversary_MUSIC_08.jpg)