รองศาสตราจารย์ ดร. นายแพทย์ชัยเลิศ พิชิตพรชัย ผู้อำนวยการสถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ มหาวิทยาลัยมหิดลได้รับเชิญเป็นวิทยากรบรรยาย รายวิชา MD 25701 ประสาทวิทยาศาสตร์ทางการแพทย์ ให้กับนักศึกษาแพทย์ ชั้นปีที่ 2 คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี ในหัวข้อ
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
วันที่ 21 กันยายน 2566
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
วันที่ 25 กันยายน 2566
ณ ห้องบรรยาย 303 ชั้น 3 อาคารสหคลินิก คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี