สถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ มหาวิทยาลัยมหิดล นำโดย รศ. ดร. นพ.ชัยเลิศ พิชิตพรชัย ผู้อำนวยการสถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ กล่าวต้อนรับทีมเยียมชมจากสถาบันวิจัยภาษาและวัฒนธรรมเอเชีย นำทีมโดย ผศ. ดร.มรกต ไมยเออร์ ผู้อำนวยการสถาบันวิจัยภาษาและวัฒนธรรมเอเชีย มหาวิทยาลัยมหิดล เพื่อเข้าหารือเกี่ยวกับโครงการร่วมมือทางการวิจัยร่วมกันระหว่างสองสถาบันฯ ซึ่งจะมีความร่วมมือที่ดีต่อกันในอนาคต ณ ห้องประชุม IL5 อาคารสถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
Views : 28 views![](https://il.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/11/innovative_learning_visitor_MULC_63_01.jpg)